Bayanin Aikin
Zane-zane na Aiki: Dangane da zane-zane na CAD wanda Jam'iyyar A Buƙatun fasaha ta bayar: Loading adadin ajiyar silo ≥ ƙarfin samarwa a cikin sa'a ɗaya
Nau'in Aikin Aiki | Ƙayyadaddun bayanai | Lokacin injin | Adadin ajiya/awa | Yawan wayoyi | Bukatu |
SL-344 | 1T/2T/3T | 15 | 240 | 1 | Mai jituwa |
5T/8T | 20 | 180 | 1 | Mai jituwa | |
SL-74 Buckle na zobe biyu | 7/8-8 | 24 | 150 | 2 | / |
10-8 | 25 | 144 | 2 | / | |
13-8 | 40 | 90 | 2 | / | |
16-8 | 66 | 55 | 1 | / | |
20-8 | 86 | 42 | 2 | / |
Zane kayan aiki, ƙirar 3D

Tsarin Tsari


Bayani: Cikakken girman aikin ƙasar zai kasance ƙarƙashin ƙira.
Jerin Kayan aiki
Kwando don ajiyar wucin gadi na faranti bangare
S/N | Suna | Model No. | Yawan | Jawabi |
1 | Robots | XB25 | 1 | Chenxuan (ciki har da jiki, majalisar kulawa da mai zanga-zanga) |
2 | Robot ton | Keɓancewa | 1 | Chenxuan |
3 | Robot tushe | Keɓancewa | 1 | Chenxuan |
4 | Tsarin Kula da Lantarki | Keɓancewa | 1 | Chenxuan |
5 | Ana loda kayan jigilar kaya | Keɓancewa | 1 | Chenxuan |
6 | Katangar tsaro | Keɓancewa | 1 | Chenxuan |
7 | Na'urar gano madaidaicin firam | Keɓancewa | 2 | Chenxuan |
8 | Firam mara nauyi | / | 2 | Jam'iyyar A |
Bayani: Tebu yana nuna lissafin daidaitawar wurin aiki ɗaya.
Bayanin fasaha

Shida-axis robot XB25
Roboter XB25 als grundlegende siga
Model No. | Digiri na 'Yanci | Load da wuyan hannu | Matsakaicin radius aiki | ||||||||
XB25 | 6 | 25kg | 1617 mm | ||||||||
Matsakaicin daidaitawa mai maimaitawa | Yawan jiki | Matsayin kariya | Yanayin shigarwa | ||||||||
± 0.05mm | Kimanin252 kg | IP65 (Wrist IP67) | Ƙasa, dakatarwa | ||||||||
Hadakar tushen iska | Haɗin Siginar Tushen | Ƙarfin wutar lantarki | Mai sarrafawa da ya dace | ||||||||
2-φ8 bututun iska (8 mashaya, solenoid bawul don zaɓi) | 24-tashar sigina (30V, 0.5A) | 9.5kva | Saukewa: XBC3E | ||||||||
Kewayon motsi | Matsakaicin gudu | ||||||||||
Shafi 1 | Shafi 2 | Shafi 3 | Shafi 4 | Shafi 5 | Shafi 6 | Shafi 1 | Shafi 2 | Shafi 3 | Shafi 4 | Shafi 5 | Shafi 6 |
+180°/-180° | +156°/-99° | +75°/-200° | +180°/-180° | +135°/-135° | +360°/-360° | 204°/S | 186°/S | 183°/S | 492°/S | 450°/S | 705°/S |

Robot ton
1. Zane-zanen tashar sau biyu, haɗaɗɗen kaya da ɓarna, iya gane aikin sakewa da sauri;
2. Kawai zartar don matsa workpieces na ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun tong ke da alaƙa da ƙwanƙwasa nau'ikan kayan aiki iri ɗaya a cikin wani kewayon;
3. Ƙimar kashe wutar lantarki yana tabbatar da cewa samfurin ba zai fadi a cikin ɗan gajeren lokaci ba, wanda yake da aminci da abin dogara;
4. Ƙungiya na nozzles na pneumatic mai sauri na iya saduwa da aikin busa iska a cikin cibiyar machining;
5. Za a yi amfani da kayan laushi mai laushi na polyurethane don ƙulla yatsu don kauce wa tsunkule na kayan aiki;
6. The ramu module iya ta atomatik rama workpiece sakawa ko kurakurai na tsayarwa da kuma bambancin workpiece haƙuri.
7. Zane-zane don tunani ne kawai, kuma cikakkun bayanai za su kasance ƙarƙashin ainihin ƙira.
Bayanan Fasaha* | |
Oda No. | Saukewa: XYR1063 |
Don haɗa flanges bisa ga EN ISO 9409-1 | TK 63 |
Load da aka ba da shawarar [kg]** | 7 |
Tafiyar axis X/Y +/- (mm) | 3 |
Rundunar Riƙewar Cibiyar (N) | 300 |
Ƙarfin Riƙewar Ba-tsakiyar [N] | 100 |
Matsakaicin matsa lamba mai aiki [bar] | 8 |
Mafi ƙarancin zafin aiki [°C] | 5 |
Matsakaicin zafin aiki [°C] | +80 |
Adadin iska da ake cinyewa kowane zagaye [cm3] | 6.5 |
Lokacin inertia [kg/cm2] | 38.8 |
Nauyi [kg] | 2 |
* Duk bayanan ana auna su a matsa lamba 6 na iska **Idan aka taru a tsakiya |
Tsarin ramuwa

Tsarin ramuwa na iya ta atomatik rama matsayi na workpiece ko kurakurai na daidaitawa da bambancin juriya na workpiece.

Layin lodi da isarwa
1. Loading da kuma isar da layin yana ɗaukar tsarin isar da sarƙoƙi guda ɗaya, tare da babban ƙarfin ajiya, aiki mai sauƙi na hannu da babban farashi mai tsada;
2. Ƙirar da aka tsara na samfurori da aka sanya za su hadu da ƙarfin samarwa na sa'a daya.A ƙarƙashin yanayin ciyarwar hannu na yau da kullun a cikin kowane mintuna 60, ana iya aiwatar da aiki ba tare da rufewa ba;
3. Tire kayan abu yana da kuskuren tabbatarwa, don taimakawa mai sauƙin amfani da hannu, kuma kayan aikin silo don kayan aiki na ƙayyadaddun bayanai daban-daban za a daidaita su da hannu;
4. An zaɓi mai da mai da ruwa, kayan haɓakawa da kayan aiki masu ƙarfi don abincin abinci na silo, kuma ana buƙatar daidaitawa ta hannu lokacin samar da samfurori daban-daban;
5. Zane-zane don tunani ne kawai, kuma cikakkun bayanai za su kasance ƙarƙashin ainihin ƙira.
Tsarin Kula da Lantarki
1. Ciki har da tsarin sarrafawa da sadarwar sigina tsakanin kayan aiki, ciki har da na'urori masu auna firikwensin, igiyoyi, trunking, switches, da dai sauransu;
2. An tsara naúrar atomatik tare da fitilar ƙararrawa mai launi uku.Yayin aiki na yau da kullun, fitilar mai launi uku tana nuna kore;kuma idan naúrar ta gaza, fitilar mai launi uku za ta nuna jajayen ƙararrawa cikin lokaci;
3. Akwai maɓallan dakatarwa na gaggawa akan ma'aikatar kulawa da akwatin nuni na robot.A cikin yanayin gaggawa, ana iya danna maɓallin dakatar da gaggawa don gane tsarin dakatarwar gaggawa da aika siginar ƙararrawa a lokaci guda;
4. Ta hanyar mai nunawa, za mu iya tattara nau'o'in shirye-shiryen aikace-aikacen da yawa, wanda zai iya saduwa da buƙatun sabunta samfur da ƙara sababbin samfurori;
5. Duk alamun dakatarwar gaggawa na duk tsarin sarrafawa da siginar siginar aminci tsakanin kayan aiki da na'urori masu amfani da mutum-mutumi an haɗa su da tsarin tsaro kuma ana gudanar da sarrafawa ta hanyar tsarin kulawa;
6. Tsarin sarrafawa yana gane haɗin siginar a tsakanin kayan aiki irin su mutummutumi, silo mai ɗorawa, tongs da kayan aikin injin;
7. Machine kayan aiki tsarin bukatar gane siginar musayar tare da robot tsarin.
Kayan aikin Injin sarrafawa (mai amfani ya samar)
1. Kayan aikin injin ɗin dole ne a sanye shi da injin cire guntu ta atomatik (ko don tsaftace kwakwalwan ƙarfe da hannu da kuma a kai a kai) da kuma buɗe kofa ta atomatik da aikin rufewa (idan akwai buɗewar ƙofar injin da aikin rufewa);
2. A lokacin aikin kayan aikin injin, ba a ba da izinin kwakwalwan ƙarfe su nannade a kusa da kayan aikin ba, wanda zai iya yin tasiri da matsawa da sanya kayan aikin mutum-mutumi;
3. Yin la'akari da yuwuwar ɓarna guntu na faɗowa cikin ƙirar kayan aikin injin, Jam'iyyar B ta ƙara aikin busa iska zuwa tongs na robot.
4. Jam'iyyar A za ta zaɓi kayan aiki masu dacewa ko fasaha na samarwa don tabbatar da rayuwar kayan aiki masu dacewa ko canza kayan aiki ta hanyar canza kayan aiki a cikin kayan aikin na'ura, don kauce wa rinjayar ingancin na'ura ta atomatik saboda kayan aiki.
5. Za a aiwatar da sadarwar siginar tsakanin na'ura da na'ura mai kwakwalwa ta Party B, kuma Jam'iyyar A za ta samar da alamun da suka dace na kayan aikin inji kamar yadda ake bukata.
6. Robot yana gudanar da matsananciyar matsaya lokacin ɗaukar sassan, kuma ƙayyadaddun kayan aikin injin yana fahimtar madaidaicin matsayi bisa ga ma'anar ma'anar aiki.
Katangar tsaro
1. Saita shingen kariya, ƙofar aminci, kulle tsaro da sauran na'urori, da aiwatar da kariya mai mahimmanci.
2. Za a saita ƙofar aminci a daidai matsayi na shingen tsaro.Duk kofofin za a sanye su da maɓalli da maɓallin aminci, maɓallin sake saiti da maɓallin tsayawar gaggawa.
3. Ƙofar aminci tana haɗuwa tare da tsarin ta hanyar kulle kulle (canzawa).Lokacin da aka buɗe ƙofar aminci ba bisa ƙa'ida ba, tsarin yana tsayawa kuma yana ba da ƙararrawa.
4. Matakan kariyar tsaro suna ba da garantin amincin ma'aikata da kayan aiki ta hanyar hardware da software.
5. Za a iya samar da shingen aminci ta Party A da kansa.Ana ba da shawarar yin walda tare da grid mai inganci da fenti tare da faɗakarwar gargadin launin rawaya a saman.

Katangar tsaro

Kulle tsaro
Katangar tsaro Yanayin aiki (wanda Jam'iyyar A ta samar)
Tushen wutan lantarki | Ƙarfin wutar lantarki: Waya AC380V ± 10% na uku-lokaci hudu, ƙarfin juzu'i ± 10%, mitar: 50HZ;Za a samar da wutar lantarki na majalisar sarrafa robot tare da sauyawar iska mai zaman kanta;Dole ne majalisar kula da robot ɗin ta kasance ƙasa tare da juriya na ƙasa ƙasa da 10Ω;Ingantacciyar nisa tsakanin tushen wutar lantarki da majalisar kula da wutar lantarki na robot zai kasance tsakanin mita 5. |
Tushen iska | Dole ne a tace iska da aka matsa daga ruwa, gas da ƙazanta, kuma matsa lamba bayan wucewa ta FRL zai zama 0.5 ~ 0.8Mpa;Ingantacciyar nisa tsakanin tushen iska da jikin mutum-mutumi zai kasance tsakanin mita 5. |
Foundation | Bi da bene na siminti na al'ada na taron bita na Jam'iyyar A, kuma za a gyara tushen shigarwa na kowane kayan aiki zuwa ƙasa tare da ƙusoshin faɗaɗa;Ƙarfin siminti: 210 kg / cm2; Kauri na kankare: Fiye da 150 mm;Rashin daidaituwar tushe: Kasa da ± 3mm. |
Yanayin Muhalli | Zazzabi na yanayi: 0 ~ 45 ℃; Dangantaka zafi: 20% ~ 75% RH (ba a yarda da kumfa ba);Haɗawar girgiza: Kasa da 0.5G. |
Daban-daban | Ka guji iskar gas da ruwa masu ƙonewa da lalata, kuma kada a watsa mai, ruwa, ƙura, da sauransu;Kada ku kusanci tushen hayaniyar lantarki. |