Tsarin fasaha na kayan aikin na'ura mai ɗaukar nauyi da aikin flange
Bayanin Ayyuka:
Dangane da kwararar wurin aiki don ƙirar tsari na flanges zagaye na mai amfani, wannan makircin yana ɗaukar lathe NC guda ɗaya a kwance, cibiyar jujjuyawar niƙa ɗaya a kwance, saitin CROBOTP RA22-80 robot tare da saitin kama ɗaya, tushe na robot guda ɗaya, na'ura mai ɗaukar nauyi da na'ura mai ban sha'awa, tebur mirgine ɗaya da saitin shinge na aminci.
Loading da blanking abubuwa: Zagaye flanges
Bayyanar kayan aikin: Kamar yadda aka nuna a cikin hoton da ke ƙasa
Nauyin Samfur ɗaya: ≤10kg.
Girman: Diamita ≤250mm, kauri ≤22mm, kayan 304 bakin karfe, buƙatun fasaha: Load da blank kayan aikin injin bisa ga katin sarrafa zagaye na flange, kuma yana da ayyuka kamar daidai fahimtar abu ta hanyar robot kuma babu faɗuwa yayin gazawar wutar lantarki.
Tsarin aiki: Sau biyu a rana, sa'o'i takwas a kowace rana.
Silo da ake buƙata: Load ɗin juyawa ta atomatik da silo mara nauyi
An karɓi cikakken yanayin jujjuyawar atomatik don lodawa/silo mara nauyi. Ma'aikata suna lodi da komai a gefe tare da kariya kuma robot yana aiki a daya gefen. Gabaɗaya akwai tashoshi 16, kuma kowane tasha na iya ɗaukar kayan aiki 6 a mafi yawan.