Madaidaicin Axis Guda/Madaidaicin Welding Na atomatik

A takaice gabatarwar samfurin

The single-axis a kwance servo positioner an yafi hada da hadedde kafaffen tushe, Rotary spindle akwatin, a kwance Rotary faifai, AC servo motor da RV daidai rage rage, conductive inji, m garkuwa da lantarki kula da tsarin.Madaidaicin tushe yana waldawa tare da bayanan martaba masu inganci.Bayan shafewa da kawar da damuwa, za a sarrafa shi ta hanyar ƙwararrun mashin ɗin don tabbatar da daidaiton injina da amfani da daidaitattun wurare masu mahimmanci.Ana fesa saman tare da fenti bayyanar tsatsa, wanda yake da kyau da karimci, kuma ana iya daidaita launi bisa ga bukatun abokin ciniki.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ma'aunin Fasaha

   

Single-axis a kwance servo positioner

Single-axis babban akwati irin servo positioner

Nau'in akwatin madaidaicin madaidaicin servo positioner

Serial number

AYYUKA

Siga

Siga

MAGANAR

Siga

Siga

Siga

MAGANAR

Siga

Siga

MAGANAR

1.

An ƙididdige kaya

200kg

500kg

Tsakanin R300mm / R400mm radius na babban axis

500kg

800kg

1200kg

Tsakanin R400mm/R500mm/R750mm radius na babban axis

200kg

500kg

Yana tsakanin R300mm radius na spindle axis

Na ciki, nisan tsakiyar nauyi zuwa flange ≤300mm

2.

Daidaitaccen radius na gyration

R300mm

R400mm

 

R600mm

R700mm

R900mm

 

R600mm

R600mm

 

3.

Matsakaicin kusurwa mai juyawa

± 360°

± 360°

 

± 360°

± 360°

± 360°

 

± 360°

± 360°

 

4.

An ƙididdige saurin juyawa

70°/S

70°/S

 

70°/S

70°/S

50°/S

 

70°/S

70°/S

 

5

Maimaita daidaiton matsayi

± 0.08mm

± 0.10mm

 

± 0.10mm

± 0.12mm

± 0.15mm

 

± 0.08mm

± 0.10mm

 

6

Girman faifan rotary a kwance

Φ600

Φ800

 

-

-

-

 

-

-

 

7

Girman iyaka na firam na ƙaura (tsawon × nisa × tsawo)

-

-

  2200mm × 800mm
×90mm

3200mm × 1000mm × 110mm

4200mm × 1200mm × 110mm

 

-

-

 

8

Gabaɗaya girman mai sauya matsayi (tsawon × nisa × tsayi)

770mm × 600mm × 800mm

900mm × 700mm × 800mm

 

2900mm × 650mm × 1100mm

4200mm × 850mm × 1350mm

5400mm × 1000mm × 1500mm

 

1050mm × 620mm × 1050mm

1200mm × 750mm × 1200mm

 

9

Spindle rotary faifai

-

-

 

Φ360mm

Φ400mm

Φ450mm

 

Φ360mm

Φ400mm

 

10

Tsawon tsakiya na juyawar axis na farko

800mm

800mm

 

850mm ku

mm 950

1100mm

 

850mm ku

900mm

 

11

Yanayin samar da wutar lantarki

Mataki na uku 200V± 10%50HZ

Mataki na uku 200V± 10%50HZ

Tare da keɓewar wutar lantarki

Mataki na uku 200V± 10%50HZ

Mataki na uku 200V± 10%50HZ

Mataki na uku 200V± 10%50HZ

Tare da keɓewar wutar lantarki

Mataki na uku 200V± 10%50HZ

Mataki na uku 200V± 10%50HZ

Tare da keɓewar wutar lantarki

12

Ajin rufi

H

H

 

H

H

H

 

H

H

 

13

Net nauyin kayan aiki

Kimanin 200kg

Kimanin 400kg

 

Kimanin 500kg

Kimanin 1000kg

Kimanin 1600kg

 

Kimanin 200kg

Kimanin 300kg

 
Madaidaicin madaidaicin axis guda ɗaya (1)

Single-axis a kwance servo positioner

Madaidaicin madaidaicin axis guda ɗaya (2)

Single-axis babban akwati irin servo positioner

Madaidaicin madaidaicin axis guda ɗaya (3)

Nau'in akwatin madaidaicin madaidaicin servo positioner

Gabatarwa Tsari

The single-axis a kwance servo positioner an yafi hada da hadedde kafaffen tushe, Rotary spindle akwatin, a kwance Rotary faifai, AC servo motor da RV daidai rage rage, conductive inji, m garkuwa da lantarki kula da tsarin.Madaidaicin tushe yana waldawa tare da bayanan martaba masu inganci.Bayan shafewa da kawar da damuwa, za a sarrafa shi ta hanyar ƙwararrun mashin ɗin don tabbatar da daidaiton injina da amfani da daidaitattun wurare masu mahimmanci.Ana fesa saman tare da fenti bayyanar tsatsa, wanda yake da kyau da karimci, kuma ana iya daidaita launi bisa ga bukatun abokin ciniki.

Ƙarfe mai inganci da aka zaɓa don akwatin sandal ɗin rotary zai iya tabbatar da dorewarsa na dogon lokaci da kwanciyar hankali bayan walda da cirewa da ƙwararrun mashin ɗin.Faifan jujjuya a kwance yana welded tare da bayanan martaba masu inganci.Bayan annealing jiyya, ƙwararrun machining iya tabbatar da matakin gama na surface da nasa kwanciyar hankali.Ana amfani da saman saman sama tare da ramukan dunƙule tare da daidaitattun tazara, wanda ya dace da abokan ciniki don shigarwa da gyara kayan aiki na sakawa.

Zaɓin motar AC servo da mai rage RV azaman tsarin wutar lantarki na iya tabbatar da kwanciyar hankali na juyawa, daidaiton matsayi, tsayin tsayi da ƙarancin gazawa.An yi tsarin gudanarwa da tagulla, wanda ke da tasiri mai kyau.Tushen gudanarwa yana ɗaukar rufin haɗin gwiwa, wanda zai iya kare lafiyar servo motor, robot da tushen wutar walda.

Tsarin sarrafa wutar lantarki yana ɗaukar Omron PLC na Japan don sarrafa matsayi, tare da ingantaccen aiki da ƙarancin gazawa.Ana zaɓar kayan aikin lantarki daga shahararrun samfuran gida da waje don tabbatar da inganci da kwanciyar hankali na amfani.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana